| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทาน UV | ใช่ |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| แอปพลิเคชัน | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50m-100m |
| แอปพลิเคชัน | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
|---|---|
| ความต้านทานสารเคมี | ดี |
| การซึมผ่านของน้ำ | สูง |
| สี | สีขาว |
| ความต้านทานการเจาะ | ยอดเยี่ยม |
| สี | ดำ, ขาว, เขียว |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
| ความกว้าง | ม.2-6ม |
| ความต้านทานรังสียูวี | ยอดเยี่ยม |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| น้ําหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ดีมาก |
| ความต้านทาน UV | 70% |
| Thickness | 0.8mm-5.5mm |
|---|---|
| Weight | 100g/m2-800g/m2 |
| Color | Black, White,Green,Blue, Custom |
| Width | 1m-6.6m |
| Acid And Alkali Resistance | Excellent |
| Mass Per Unit Area | ≥4000g/㎡ |
|---|---|
| Chemical Resistance | Excellent |
| Swelling Index | ≥24 ml/2g |
| Material | Bentonite |
| Geosynthetic Type | Clay Liner |