| ความหนา | 1.0-3.0มม |
|---|---|
| ความยาว | 50ม.~100ม. |
| ความกว้าง | 7ม |
| ความสูง | 0.25มม |
| ความหนาแน่นขั้นต่ำ | 0.939g/m2 |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | ม.2-6ม |
| ความต้านทาน UV | ดีมาก |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| Color | Black |
|---|---|
| Chemical Resistance | Excellent |
| Width | 2m-6m |
| Uv Resistance | Excellent |
| Length | 50m-100m |
| การใช้งาน | การก่อสร้างถนน ทางรถไฟ เขื่อน วิศวกรรมชายฝั่ง ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว | 50ม. - 100ม |
| ความกว้าง | 1 ม. - 6 ม |
| น้ําหนัก | 100-800กรัม/ตรม. |
| สี | สีขาว (สีอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบ ทางรถไฟ อุโมงค์ กำแพงกันดิน |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นหลัก | การระบายน้ําใต้ดิน |
| สี | สีดำและเหี่ยวเฉา |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ความกว้าง | ม.2-6ม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | ม.2-6ม |
| ความต้านทาน UV | ดีมาก |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | ม.2-6ม |
| ความต้านทาน UV | ดีมาก |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| ใบสมัคร | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |