| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
|---|---|
| ความสูงแบบมีพื้นผิว | 0.25มม |
| ทนต่อการแตกร้าวจากความเครียดจากสิ่งแวดล้อม | 300H |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 50-100 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 50-100 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |