| Mass Per Unit Area | ≥4000g/㎡ |
|---|---|
| Chemical Resistance | Excellent |
| Swelling Index | ≥24 ml/2g |
| Material | Bentonite |
| Geosynthetic Type | Clay Liner |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การก่อสร้างถนน ทางรถไฟ เขื่อน วิศวกรรมชายฝั่ง ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว | 50ม. - 100ม |
| ความกว้าง | 1 ม. - 6 ม |
| น้ําหนัก | 100-800กรัม/ตรม. |
| สี | สีขาว (สีอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2mm -1.0mm |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | ดำขาว |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |