| ความกว้าง | 1ม.-8ม |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -70℃ ถึง 80℃ |
| ความแข็งแรงในการดึง | ≥20MPa |
| ความต้านทานการเจาะ | ≥120N |
| ความต้านทาน UV | ≥70% |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| วัสดุ | เอชดีพีอี/แอลดีพีอี/แอลดีพีอี |
|---|---|
| Thickness | 0.2mm-3.0mm |
| ความยาว | 50ม.~100ม. |
| Width | 4m-6m |
| Application | Landfill/ Reservoir/ Lagoon/ Canal/ Construction Site |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |