| แอปพลิเคชัน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ทนกรดและด่าง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| ใบสมัคร | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| Material | High-quality original geomembrane resin |
|---|---|
| Width | 1m-9m |
| Length | 30-100m |
| Tensile strength | >14Mpa |
| Thickness | 0.3mm-3.0mm |
| Width | 1m - 9m |
|---|---|
| Tear Resistance | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Type | Geomembranes |
| Color | Black, Green, Custom |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| การใช้งาน | บ่อกักกันโลหะหนักและอ่างบรรจุกากตะกอนอุตสาหกรรม ECT |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ค่าสัมประสิทธิ์การซึมผ่าน | ≤ 1.0 x 10^-13 ก./ซม. |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| คาร์บอนสีดำ | 2.0~3.0% |
|---|---|
| ความหนา | 0.5~2.5มม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความกว้างของสินค้า | 6M~8M |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | 50ม.~100ม. |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |