| วัสดุ | เอชดีพีอี/แอลดีพีอี/แอลดีพีอี |
|---|---|
| ความกว้าง | 1m-8m (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| น้ําหนัก | 200-1500g/ตรม. |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -70℃ ถึง 80℃ |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ใบสมัคร | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
|---|---|
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความหนา | 0.75มม. - 3.0มม. |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
|---|---|
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความหนา | 0.75มม. - 3.0มม. |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| น้ําหนัก | 200-1500g/ตรม. |
|---|---|
| ความแข็งแรงในการดึง | ≥20MPa |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| ความต้านทานการเจาะ | ≥120N |
| ความกว้าง | 1ม.-8ม |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-8ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
|---|---|
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความหนา | 0.75มม. - 3.0มม. |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| แอปพลิเคชัน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2mm -1.0mm |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | ขาวดำ |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| ความกว้าง | 1ม.-8ม |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -70℃ ถึง 80℃ |
| ความแข็งแรงในการดึง | ≥20MPa |
| ความต้านทานการเจาะ | ≥120N |
| ความต้านทาน UV | ≥70% |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |