| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ความต้านทานการฉีกขาดรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า | 125~374นิวตัน |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| Application | Landfill, Mining, Water Containment, etc. |
|---|---|
| Thickness | 0.2~3mm |
| Material | HDPE (High-Density Polyethylene) |
| Color | Black,White,Green,Custom |
| Width | 3m - 8m |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
|---|---|
| เนื้อหาสาระ | เอชดีพีอี |
| เนื้อหา | เอชดีพีอี |
| คาร์บอนสีดำ | 2.0~3.0% |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
|---|---|
| ความสูงแบบมีพื้นผิว | 0.25มม |
| ทนต่อการแตกร้าวจากความเครียดจากสิ่งแวดล้อม | 300H |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 50-100 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |