| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| แอปพลิเคชัน | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| ความต้านทานการฉีกขาดรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า | 125~249นิวตัน |
|---|---|
| ตัวอย่าง | ตกลง |
| สีหลัก | สีดํา สีขาว |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| บรรจุสินค้า | บรรจุภัณฑ์พลาสติก |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ประเภท | เมมเบรน |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| แรงฉีกขาด | 93-374น. |
| การใช้งาน | สมุทร |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| การใช้งาน | เขื่อน Earth-Rock, เขื่อน Rockfill, เขื่อนก่ออิฐ, ชั้นต่อต้านแนวตั้งของฐานราก, ซับในการต่อต้านพื้นผิ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ประเภท | เมมเบรน |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |