| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ทนกรดและด่าง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50m-100m |
| แอปพลิเคชัน | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
|---|---|
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความหนา | 0.75มม. - 3.0มม. |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
|---|---|
| Width | 1m - 9m |
| Application | tunnel waterproofing,emergency drainage systems and immersed tube structures |
| Length | 30m - 100m |
| Thickness | 0.3mm - 3.0mm |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ใบสมัคร | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |