| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
|---|---|
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~800นิวตัน |
| ปริมาณคาร์บอนแบล็ค | 2.0-3.0% |
|---|---|
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3 มม.-3.0 มม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | 700% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.0 มิลลิเมตร |
| ประเภท | เมมเบรน |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
|---|---|
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~800นิวตัน |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |