| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ค่าสัมประสิทธิ์การซึมผ่าน | ≤ 1.0 x 10^-13 ก./ซม. |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
|---|---|
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | 50ม.~100ม. |
| ตัวอย่าง | ฟรี |
| แอปพลิเคชัน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ใบสมัคร | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | เขื่อน Earth-Rock, เขื่อน Rockfill, เขื่อนก่ออิฐ, ชั้นต่อต้านแนวตั้งของฐานราก, ซับในการต่อต้านพื้นผิ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50m-100m |
| แอปพลิเคชัน | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| วัสดุ | เอชดีพีอี/แอลดีพีอี/แอลดีพีอี |
|---|---|
| ความกว้าง | 1m-8m (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| น้ําหนัก | 200-1500g/ตรม. |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -70℃ ถึง 80℃ |