| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| แอปพลิเคชัน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ทนกรดและด่าง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~534N |
| สีหลัก | สีดํา สีขาว |
| สี | สีดำหรือตามคำขอของคุณ |
| ความยาวของจีโอเมมเบรน | 50ม.~100ม. |
| ประเภท | เมมเบรน |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ความต้านทานการฉีกขาดรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า | 125~249นิวตัน |
|---|---|
| ตัวอย่าง | ตกลง |
| สีหลัก | สีดํา สีขาว |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| บรรจุสินค้า | บรรจุภัณฑ์พลาสติก |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ทนกรดและด่าง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |