| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
|---|---|
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~800นิวตัน |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 50-100 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
|---|---|
| เนื้อหาสาระ | เอชดีพีอี |
| เนื้อหา | เอชดีพีอี |
| คาร์บอนสีดำ | 2.0~3.0% |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| Material | HDPE (High Density Polyethylene) |
|---|---|
| Length | 30m-100m (Could be customized ) |
| Width | 1m-9m (Could be customized ) |
| Color | Black, Green, Custom |
| Surface | Smooth |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3 มม.-3.0 มม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | 700% |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3 มม.-3.0 มม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | 700% |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3 มม.-3.0 มม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | 700% |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |