| Width | 1m - 9m |
|---|---|
| Tear Resistance | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Type | Geomembranes |
| Color | Black, Green, Custom |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-8ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| การใช้งาน | ทะเลสาบประดิษฐ์ ถังน้ําชล ถังเก็บขยะ และการควบคุมการบดลง |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| การใช้งาน | การจัดเก็บ tailings, ขยะขนถ่ายหินของเสีย, การระบายน้ำของฉันกรด |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
|---|---|
| Width | 1m-9m |
| Thickness | 0.3mm-3.0mm |
| Color | Black, Green, Custom |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| ใบสมัคร | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| พื้นผิวไลเนอร์ | จุดคอลัมน์ขรุขระ |
|---|---|
| ความหนา | 1.0 มม. - 2.5 มม. |
| ใบสมัคร | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ม3 |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |