| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ประเภท | เมมเบรน |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| แรงฉีกขาด | 93-374น. |
| การใช้งาน | สมุทร |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ประเภท | เมมเบรน |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ประเภท | เมมเบรน |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |