| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ความต้านทานการฉีกขาดรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า | 125~374นิวตัน |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| การใช้งาน | การจัดเก็บ tailings, ขยะขนถ่ายหินของเสีย, การระบายน้ำของฉันกรด |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |