| ความต้านทานการเจาะ | 267-534น. |
|---|---|
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ทำลายการยืดตัว | 100% |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ความกว้าง | 4ม.-8ม. |
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
|---|---|
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~800นิวตัน |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความยาว | 50-100 ม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
| คาร์บอนสีดำ | 2.0~3.0% |
|---|---|
| ความหนา | 0.5~2.5มม |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความกว้างของสินค้า | 6M~8M |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | 50ม.~100ม. |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
|---|---|
| เนื้อหาสาระ | เอชดีพีอี |
| เนื้อหา | เอชดีพีอี |
| คาร์บอนสีดำ | 2.0~3.0% |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| Width | 1m - 9m |
|---|---|
| Tear Resistance | 93-374N |
| Puncture Resistance | 240-960N |
| Type | Geomembranes |
| Color | Black, Green, Custom |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
| การใช้งาน | อ่างเก็บน้ำและเขื่อนเขื่อนตอร์ปิระ |
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| ความหนา | 0.3มม. - 3.0มม |
| Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
|---|---|
| Width | 1m - 9m |
| Application | tunnel waterproofing,emergency drainage systems and immersed tube structures |
| Length | 30m - 100m |
| Thickness | 0.3mm - 3.0mm |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |