| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.0 มิลลิเมตร |
| ประเภท | เมมเบรน |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ค่าสัมประสิทธิ์การซึมผ่าน | ≤ 1.0 x 10^-13 ก./ซม. |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ถึง 80°C |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| การใช้งาน | สมุทร |
| ความต้านทาน UV | ≥50% |
|---|---|
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
| ความยาวของจีโอเมมเบรน | 50ม.~100ม. |
| เนื้อหาสาระ | เอชดีพีอี |
| ความหนา | 0.5~2.5มม |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
|---|---|
| ความสูงแบบมีพื้นผิว | 0.25มม |
| ทนต่อการแตกร้าวจากความเครียดจากสิ่งแวดล้อม | 300H |
| สีของจีโอเมมเบรน | สีดำ |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความต้านทานการเจาะ | 267-534น. |
|---|---|
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ทำลายการยืดตัว | 100% |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ความกว้าง | 4ม.-8ม. |