| พื้นที่ | หยาบ |
|---|---|
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
| ความกว้าง | 1ม. - 9ม. |
|---|---|
| ความทนทานต่อน้ําตา | 93-374น. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
| ประเภท | เมมเบรน |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| ความต้านทานการเจาะ | 267-534น. |
|---|---|
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ทำลายการยืดตัว | 100% |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ความกว้าง | 4ม.-8ม. |
| ความหนาแน่น | 0.94ก/ซม³ |
|---|---|
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| เนื้อหา | เอชดีพีอี |
| สื่อหลัก | วัสดุ HDPE บริสุทธิ์ |
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| สื่อหลัก | วัสดุ HDPE บริสุทธิ์ |
| ความแข็งแรง | 15~44นิวตัน/มม. |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ทำลายอัตราการยืดตัว | 100% |
| พื้นผิวผลิตภัณฑ์ | พื้นผิวหยาบ |
|---|---|
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| ความต้านทานการฉีกขาดรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า | 125~374นิวตัน |
| วัสดุ | เอชดีพีอี/แอลดีพีอี/แอลดีพีอี |
|---|---|
| ความกว้าง | 1m-8m (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนา | 0.2mm-3.0mm |
| น้ําหนัก | 200-1500g/ตรม. |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -70℃ ถึง 80℃ |
| ความกว้าง | 6ม. - 8ม. |
|---|---|
| กำลังทำลาย | 10~32นิวตัน/มม. |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| สื่อหลัก | เอชดีพีอี |
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~800นิวตัน |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การกักเก็บน้ำ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา | 0.2~3มม. |
| วัสดุ | HDPE (โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง) |
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 3 ม. - 8 ม |