| น้ําหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ดีมาก |
| ความต้านทาน UV | 70% |
| น้ําหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ดีมาก |
| ความต้านทาน UV | 70% |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ประเภท | เมมเบรน |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| น้ำหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ยอดเยี่ยม |
| ความต้านทานรังสียูวี | 70% |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| ความต้านทานรังสียูวี | ใช่ |
| ความยาว | 50ม.-100ม |
| ใบสมัคร | การปิดหลุมฝังกลบ ปูบ่อน้ำ กักเก็บขยะ |
| ความกว้าง | 6ม.-8ม. |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
|---|---|
| ความยาว | 30ม. - 100ม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 700% |
| ความหนา | 0.75มม. - 3.0มม. |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| Material | High-quality original geomembrane resin |
|---|---|
| Width | 1m-9m |
| Length | 30-100m |
| Tensile strength | >14Mpa |
| Thickness | 0.3mm-3.0mm |