| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ความแข็งแรงของการเจาะ | 267~534N |
| สีหลัก | สีดํา สีขาว |
| สี | สีดำหรือตามคำขอของคุณ |
| ความยาวของจีโอเมมเบรน | 50ม.~100ม. |
| ความต้านทานการเจาะ | 240-960N |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| แรงฉีกขาด | 93-374น. |
| การใช้งาน | สมุทร |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| การใช้งาน | หลุมฝังกลบการขุด (โลหะหนักหลายชนิด) |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| การใช้งาน | การฝังกลบ การทำเหมืองแร่ การปูบ่อ ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | การเชื่อมแบบเวดจ์ร้อน |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| ประเภท | เมมเบรน |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| อัตราการยืดตัวผลผลิต | 12% |
| น้ําหนัก | 100กรัม/ตรม.-800กรัม/ตรม. |
|---|---|
| สี | สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีน้ำเงิน, กำหนดเอง |
| ความกว้าง | 1ม-6.6ม |
| ทนกรดและด่าง | ดีมาก |
| ความต้านทาน UV | 70% |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| สี | ดำ, เขียว, กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |
| ความยาว | 30ม.-100ม |
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| วัสดุ | เรซิ่น Geomembrane ดั้งเดิมคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความกว้าง | 1ม.-9ม |
| ความยาว | 30-100ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | > 14MPA |
| ความหนา | 0.3mm-3.0mm |